Splitter 1×8, Bộ chia quang 1×8

218.500 192.000

-12%
Số lượng:

Splitter 1×8 Input-Output: SC/APC, Bộ chia quang 1×8

Đặc điểm,tính năng và lợi ích bộ chia quang 1×8 PLC splitter
  • Bộ chia quang splitter 1:8 có đầu nối quang: SC, FC, LC…
  • Hoạt động với bước sóng rộng, độ suy hao dư thấp
  • Ổn định từ -40ºC đến 85 ºC với các điều kiện môi trường ,chính xác định hướng cao
  • Nhiệt độ hoạt động từ -40ºC đến 70 ºC
  • Bước sóng: 1260 ~ 1650 Nm
  • Chất liệu áo: PVC hoặc LSZH
  • Tỷ lệ quang học: trung bình
  • Sử dụng loại sợi G.652D-G657A1
  • Đường kính đầu vào / đầu ra: 0.9mm
  • Bộ chia quang splitter 1 ra 8 kích thước nhỏ gọn, tiện dụng
  • Hoạt động ổn định trong các môi trường khác nhau
  • Vào 1 core ra 8 core chuẩn SC/APC mini , singlemode
  • Người dùng dễ dàng lựa chọn: Single-mode hoặc Mutilmode
  • Splitter 1x8
  • Hình ảnh bộ chia quang 1/18 chuẩn APC

 

Ứng dụng bộ chia quang splitter 1×8
  • Trong ngành công nghệ viễn thông,
  • Phương tiện truyền thông quang,
  • Hệ thống truyền hình quang,
  • Hệ thống CATV,
  • Bộ cảm biến quang,
  • Bộ khuyếch đại quang,
  • Bộ điều phối quang,
  • Test cáp quang,
  • Đặc biệt hay được dùng cho phát triển mạng FTTH và hệ thống Gpon
  • Thông số kỹ thuật Bộ chia quang Splitter 1×8 SC/APC
    Nhà sản xuất COMMSCOPE Bước sóng hoạt động(nm) 1260 ≈1650 nm
    Chiều cao sợi đầu vào(m) 1.2 1.2
    Nhiệt độ hoạt động (°C) -40 ≈ 70 °C -40 ≈ 85 °C
    Kích thước gói (mm) 55*8*4 Loại sợi G.652D
    Đầu kết nối SC-UPC/APC
    Đường kính cáp (um)

    Channel

    IL(dB)

    1310nm

    1490nm

    1550nm

    Spec

    MAX 11.4

    CH1

    10.04 9.96

    CH2

    10.10 9.89

    CH3

    10.07 9.97

    CH4

    10.09 9.95

    CH5

    10.04 9.93

    CH6

    10.06 9.95

    CH7

    10.08 9.94

    CH8

    10.11 9.94

    MAX

    10.11

    MIN

    10.04

    Average

    10.07 9.99

    Tính đồng nhất(dB)@1310nm

    0.43

    Tính đồng nhất(dB)@1490nm

    0.38

    Tính đồng nhất(dB)@1550nm

    0.41

    Mất mát trở lại (dB)

    >=55

    Định lượng (dB)

    >=55