Converter SFP APSB35013CDL20

315.000

Tx1310nm  20KM  LC
Model: APSB35013CDL20
Cisco Compatible 100BASE-BX-U BiDi
SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 20km DOM
Transceiver

Số lượng:

Converter SFP APSB35013CDL20

Tx1310nm  20KM  LC
Model: APSB35013CDL20
Cisco Compatible 100BASE-BX-U BiDi
SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 20km DOM
Transceiver

Viễn Thông Việt Hàn tự hào là công ty chuyên cung cấp các mặt hàng uy tín,chất lượng cao tới người tiêu dùng. Bạn chỉ cần nhấn vào nút Đặt Hàng phía trên đầu, hoặc liên hệ Hotline: 09715.32376 để tư vấn, lựa chọn sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

Xem thêm:

Chính sách mua hàng tại Viễn Thông Việt Hàn

Khi bạn mua hàng quý khách sẽ có những chính sách sau:

  • Vận chuyển toàn quốc: 24h/24h Tất cả các ngày trong tuần.
  • Đổi trả hàng trong vòng 3 ngày làm việc nếu như bạn không ưng ý.
  • Hoàn tiền nếu có sản phẩm lỗi.

Hỗ trợ 24/7, tư vấn, hướng dẫn sử dụng, giải quyết ý kiến của khách hàng.