Dây nhẩy quang 2 đầu LC-LC, 20m

67.000

-Đầu nối trái: LC/UPC Singlemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
-Đầu nối phải: LC/UPC Singemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
-Chiều dài: 3m,5m … 30m theo nhu cầu sử dụng
-Đường kính sợi: 2,0mm 3,0mm
-Số lần kết nổi: 1000 lần
-Độ suy hao: <0,2dB -Màu sắc: Màu vàng Thông số kỹ thuật dây nhảy LC Singlemode

Số lượng:

Dây nhẩy quang 2 đầu LC-LC, 20m

Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC
— LC/UPC là một đoạn cáp quang Single-mode , sợi đơn
– Simplex hoặc sợi đôi
-Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000…


Thiết kế nhận dạng như các loại dây Singlemode thông dụng, dây LC LC Singlemode cũng có màu vàng đặc trưng và có 2 loại đường kính sợi 2.0mm và 3.0mm khác nhau. Sự khác biệt này tạo ra sự linh hoạt cho người thi công sử dụng hay lắp đặt dây nhảy trong nhiều không gian khác nhau. Dây Singlemode LC cũng có 2 loại sợi đơn mode và đa mode đáp ứng nhu cầu sử dụng với nhiều thiết bị khác nhau. 

Hai đầu của dây là các đầu LC/UPC (màu xanh dương) hoặc APC (màu xanh lá cây) cac đầu vuông nhỏ vừa với chân cắm của module. 
Dây chuyển tín hiệu LC có đường kính lõi 9 microns hoạt động ở bước sóng 1310 – 1550nm như cáp quang Singlemode, tốc độ truyền tải đạt 1G.
Dây nhảy cáp quang LC có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chống chịu được các tác động từ phía môi trường bên ngoài đảm bảo sự ổn định của đường truyền. Ngoài ra, trên dây có các thông tin của hãng, loại cáp, đường kính sợi giúp người dùng có thể theo dõi, kiểm tra lại thông tin.

Đặc điểm của dây nhảy LC UPC Singlemode
-Đầu nối trái: LC/UPC Singlemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
-Đầu nối phải: LC/UPC Singemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
-Chiều dài: 3m,5m … 30m theo nhu cầu sử dụng
-Đường kính sợi: 2,0mm 3,0mm
-Số lần kết nổi: 1000 lần
-Độ suy hao: <0,2dB -Màu sắc: Màu vàng Thông số kỹ thuật dây nhảy LC Singlemode