Dây nhảy quang SC-LC SC/UPC-LC/UPC 3m

18.000 15.000

-17%
  • Loại sợi quang : single mode
  • Lõi sợi quang (Core diameter): 9/125 um.
  • Các bước sóng hỗ trợ : 1310,1490,1550,1625(nm)
  • Đầu tiếp xúc : LC/UPC – SC/UPC
  • Kiểu dây : dây đơn
  • Suy hao chèn (Insertion Loss): < 1.5dB
  • Chiều dài : 3 mét
  • Nhiệt độ hoạt động: -40C -> +80C
  • Số lần đấu nối : 1000 lần
  • Lực kéo căng: >100N

HỖ TRỢ MUA HÀNG:

Mr Tuân: 0977.452.218
Ms Nga: 036.457.66.77

Số lượng:

Dây nhảy quang SC-LC SC/UPC-LC/UPC 3m

Dây nhảy quang  LC/UPC-SC/UPC   được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối các nhánh quang trong ODF thông qua các bộ chia với các thiết bị quang như converter hoặc note quang.

Dây nhảy quang SC-LC duplex

Dây nhảy quang LC-SC Single-mode hay Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng.

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng
Plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.
Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Thông số kỹ thuật :

  • Loại sợi quang : single mode
  • Lõi sợi quang (Core diameter): 9/125 um.
  • Các bước sóng hỗ trợ : 1310,1490,1550,1625(nm)
  • Đầu tiếp xúc : LC/UPC – SC/UPC
  • Kiểu dây : dây đơn
  • Suy hao chèn (Insertion Loss): < 1.5dB
  • Chiều dài : 3 mét
  • Nhiệt độ hoạt động: -40C -> +80C
  • Số lần đấu nối : 1000 lần
  • Lực kéo căng: >100N

Cam kết bán hàng :

  • Đúng mô tả trên website
  • Xuất hóa đơn đỏ, khi khách có yêu cầu
  • Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật trước và sau bán hàng

TRUY CẬP NGAY WEBSITE VIENTHONGVIETHAN.COM ĐỂ