Dây nối quang 0.9 đầu SC/APC dài 1.5m

9.000 8.600

-4%
Số lượng:

Dây hàn quang SC/APC Singlemode (Dây nối quang – Pitail SC Singlemode)

Dây hàn quang SC Singlemode là một đoạn cáp quang Singlemode một đầu được đúc sẵn đầu kết nối quang thường sử dụng như SC, LC, FC và ST. Là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo vệ 0.9mm

Dây hàn quang SC Singlemode SC dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện, bạn có thể tùy chọn chiều dài 1m, 3m, 5m (hoặc theo đơn đặt hàng của khách) cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm)